• shafi_kai_Bg

Game da Mu

Game da Mu

b8c2c697

Bayanin Kamfanin

Mu kamfani ne na kayan gini na New Zealand wanda aka sadaukar don samar da cikakkiyar mafita ga abokan cinikinmu.Babban kasuwancinmu shine samar da kayan gini, kuma ta hanyar samfuranmu da sabis ɗinmu, muna taimaka wa abokan ciniki su gane mafarkin gini.

An kafa kamfanin a cikin 2021, Ƙungiyarmu ba wai kawai tana da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masu sana'a ba, har ma tana da kayan aiki da kayan aiki na ci gaba, gami da layukan taro na atomatik 4 da kayan aikin zamani daban-daban.Wannan yana ba mu damar aiwatar da ƙirar samfur da kyau, injiniyan tsari, ƙirar 3D da samar da taro.

—— Kayayyakin Kamfani ——

Babban samfuranmu sun haɗa da LGS (tsarin ƙarfe mai haske), Weatherboard (Insulated aluminum Weatherboard) da Tsarin Rufin (tsarin rufin).Waɗannan samfuran suna da ingantacciyar inganci da aiki kuma ana amfani da su sosai a cikin ayyukan gini daban-daban.

LGSd
LGSa
LGS

Amfanin Kamfanin

A cikin ƙa'ida, akwai kamanceceniya tsakanin ginin Ma'aunin Hasken Ƙarfe da Gina Tsarin Itace.
LGS ya fi sauƙi kuma ya fi sauƙi don ginawa tare da madaidaiciya, tsayayye kuma yana ba da kyakkyawan ƙarewa sannan kuma ƙirar itace.

Muna ba da garantin zama mafi sauri da rahusa mafita da samarwa a cikin kasuwar ku.

amfani

—— Sabis na Kamfanin ——

Zamu Iya Bada Kyakkyawan Sabis.

1.

Za mu taimaka maka aikin haɓakawa tare da mafi kyawun wadatar kayan gini na NZ.
 Za mu taimaka aikin ci gaban ku tare da ingantattun hanyoyin Gina Gina.
 Za mu iya canza tsarin aikin katako na ku zuwa karfe.
 Za mu iya kafa injunan LGS tare da matsuguni a gefen ginin don babban aikin ƙasa baki ɗaya.

2.

Za mu iya shirya duk kayan gini bisa ga Tsarin DIY ɗinku da shiryawa sannan mu isar muku.
Za mu iya gama ginin bisa ga Tsarin ku kuma mu kai muku ga ƙasa baki ɗaya.
Za mu iya keɓance oda azaman buƙatarku daga China kuma mu isar da ku zuwa gefen ku.Sannan DIY Gama da kanku tare da bayyanannun umarnin mu.

—— Barka da Shiga ——

OEM/ODM masana'anta

A matsayin ƙwararrun masana'antun OEM/ODM, muna da ingantaccen shirin haɓaka samfuri.Muna canza ra'ayoyin abokan ciniki zuwa gaskiya, daga ƙirar samfuri zuwa samarwa da yawa, koyaushe muna kiyaye inganci da inganci.Muna ba da mahimmanci ga haɗin gwiwar haɗin gwiwa tare da abokan cinikinmu kuma koyaushe muna ɗaukar bukatun abokan cinikinmu a matsayin fifikonmu.

Goyon bayan sana'a

Mu ba kawai samar da high quality-gini kayan, amma kuma samar da sana'a shawarwari da fasaha goyon baya don tabbatar da abokin ciniki gamsuwa da aikin nasara.Idan kana neman abin dogara mai samar da kayan gini, muna gayyatarka da gaske don tuntuɓar mu.Za mu samar muku da mafi kyawun samfura da sabis don biyan bukatun ku a cikin ayyukan gini kuma ku zama amintaccen abokin tarayya.